Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ vox ] trận đấu 149 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |
Lõi camera hồng ngoại làm mát LWIR 320x256/30μm với NETD 20mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích cỡ: | 142mm×58.5mm×80mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Kiểm tra tòa nhà Mô-đun camera hồng ngoại Lõi hình ảnh nhiệt 640x512 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x36,6mm |
Camera nhiệt HD LWIR Core 640x512 / 12μm để kiểm tra năng lượng điện
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
N-Driver384 Mô-đun camera hồng ngoại tầm nhìn ban đêm 384x288 để lái xe an toàn
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
12μm 1280x1024 Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt không được làm mát Độ nhạy cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Dòng đầu cắm MegaPixel Lõi camera hồng ngoại không được làm mát được sử dụng trong môi trường phức tạp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc nhiệt độ da cao 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt sàng lọc sốt 400x300
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt 400x300 17μm Hệ thống sàng lọc sốt hình ảnh nhiệt lõi
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

