Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled microbolometer camera detector ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại FPA MCT được làm mát 320x256 30μm để tích hợp nhanh
| Vật liệu: | MCT |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không được làm lạnh linh hoạt với LWIR 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Camera ảnh nhiệt dạng cắm với Microbolometer VOx không làm mát 120×90/12μm và NETD không lấy nét ≤50mK
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Cảm biến hồng ngoại: | 120×90/12μm |
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát với hình ảnh rõ nét 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Ống kính 9.1mm Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát 30Hz 640x512 12μm cho máy bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Trọng tâm máy ảnh hồng ngoại với tiêu cự cố định Athermal 19mm/24mm
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Lõi mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát linh hoạt với LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
Máy ảnh hồng ngoại hình ảnh nhiệt y tế Core 384x288 17um
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR với phạm vi đo nhiệt độ từ -20 °C ~ 150 °C/0 ~ 550 °C
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt SWaP-C iLC212 được tối ưu hóa với ống kính 3,2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

