Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled microbolometer camera detector ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại bức xạ 256x192 12μm không được làm mát cho AIoT
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| NETD: | ≤45mK |
| Pixel Pitch: | 12μm |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát 256×192/12μm với giao diện USB2.0 và tốc độ khung hình 25Hz để tích hợp nhanh chóng
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
Máy dò hình ảnh nhiệt FPA không làm mát 400x300/12μm với bao bì gốm
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
640x512/12μm FPA không làm mát máy dò hồng ngoại chụp hình nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát 1280x1024/12μm cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt LWIR 400x300/17μm để chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt siêu nhỏ VOx 120x90 17μm không được làm lạnh để phát hiện sốt
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |

