Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled microbolometer camera detector ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao VOx LWIR 1280x1024 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
OEM Kích thước nhỏ Lõi hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao VOx LWIR 1280x1024 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát với độ chính xác nhiệt độ cao ± 2oC
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với ống kính Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 256 × 192 / 12μm không làm mát hiệu quả về chi phí cho thiết bị đầu cuối di động
| kiểu: | máy ảnh nhiệt cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Mô-đun camera nhiệt VOx LWIR độ nhạy cao Không làm mát 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 640x512 12μm PLUG612R LWIR để tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

