Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled microbolometer camera detector ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại VOx độ phân giải cao Dải phổ LWIR 8 ~ 14μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt máy bay không người lái LWIR không làm mát với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát bằng ống kính 25 mm 640x512 12μM để phát hiện ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 30mK 50Hz 60Hz cho An ninh / Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát độ phân giải cao dành cho nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Độ chính xác cao 256×192/12μm Pixel Size Uncooled Thermal Imaging Module để đo nhiệt độ
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
Camera ảnh nhiệt gắn ngoài cho điện thoại thông minh giá cả phải chăng với độ phân giải 120×90 và Gói cấp wafer kích thước điểm ảnh 12μm
| Loại máy dò: | Máy đo vi mạch mảng mặt phẳng tiêu cự không được làm mát |
|---|---|
| Gói dò: | Gói cấp độ wafer |
| Nghị quyết: | 120 × 90 |
Máy ảnh nhiệt cắm với độ phân giải 256 × 192 và kích thước pixel 12μm cho điện thoại thông minh thông qua giao diện USB 2.0
| kiểu: | Camera nhiệt cắm cho điện thoại thông minh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256×192 |
| Kích thước pixel: | 12μm |

