Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled microbolometer camera detector ] trận đấu 109 các sản phẩm.
Camera nhiệt siêu nhỏ gọn 256×192/12μm dạng cắm cho thiết bị di động
| Loại máy dò: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
1280x1024 / 12μm Đầu dò FPA không được làm mát cho camera giám sát nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 400x300 17μm với phép đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt VOx không được làm mát để phát hiện sốt
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LC260 Bộ máy phát hiện sốt LWIR không làm mát có kích thước nhỏ 256x192/12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20oC ~ 50oC |
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe báo động thông minh để lái xe an toàn
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Nhiệt LWIR Không Làm Lạnh Cho Drone Với Vi Mảng VOx 640x512 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera hồng ngoại tầm soát nhiệt độ da nâng cao
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |
Trọng lượng nhẹ Độ phân giải 256x192 Lõi máy ảnh nhiệt độ cao 12μm Pixel dành cho AIoT và Tầm nhìn công nghiệp
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 330mW |

