Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared thermal security camera ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao OEM IR Phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt 650x512 được tích hợp vào tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| NETD điển hình: | ≤40mK |
Mô-đun máy ảnh làm mát độ phân giải cao OEM MCT MWIR 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát 15μM 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
Lõi camera nhiệt 3 trục LWIR với dải quang phổ 8 ~ 14μM dành cho rô-bốt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera LWIR hình ảnh nhiệt rõ ràng với đầu dò hồng ngoại 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt RS232 LWIR ngoài trời 640x512 để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Máy ảnh nhiệt có độ phân giải 120 × 90 với giao diện USB2.0 cho thiết bị di động
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
640x512/12μm Drone Infrared Camera Module for Electricity Power Inspection (Mô-đun camera hồng ngoại máy bay không người lái để kiểm tra điện năng)
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

