Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared thermal security camera ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 với mức tiêu thụ điện năng thấp
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR linh hoạt với bộ làm mát chia đôi RS046H
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
640x512 15µm Mô-đun Máy dò Hồng ngoại Làm mát Tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn TWIN612 cho chữa cháy & cứu hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát siêu mạng loại II Sóng dài 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mK (F2) |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm LW |
Máy ảnh nhiệt 256×192/12μm không làm mát được kết nối với điện thoại thông minh cho các điểm nóng điện và các ứng dụng di động
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
PLUG1212 Mô-đun HD LWIR 1280x1024/12μm không làm mát cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt làm mát MWIR 640x512 15μM cho hệ thống hồng ngoại quang điện
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |

