Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared thermal security camera ] trận đấu 362 các sản phẩm.
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 1280x1024 với ống kính zoom 30mm - 180mm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt siêu nhỏ gọn, độ phân giải 256×192, kích thước điểm ảnh 12μm, dành cho camera nhiệt cắm ngoài
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Kích thước pixel: | 12μm |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh thị giác ban đêm nhiệt LWIR 384x288 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt làm mát HD LWIR Core 640x512 Độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 640x512 / 15µm Dành cho Phát hiện Tầm xa
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Máy ảnh 15μm 640x512 MCT MWIR Đầu dò hồng ngoại làm mát lõi Tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| máy làm lạnh: | RS058 |
| NETD: | 17mK |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR 320x256/30μm để hiển thị rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |

