Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ uncooled infrared thermal security camera ] trận đấu 362 các sản phẩm.
Máy phát hiện FPA hồng ngoại làm mát MWIR 320×256/30μm để đo nhiệt độ trong các nhà máy hóa dầu
| MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng (23oC): | ≤15W@12V (Đỉnh); 7W@12V (Ổn định) |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Lõi camera hồng ngoại 640x512 12μM với ống kính 25 mm để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt GAVIN615L T2SL Mô-đun cảm biến hình ảnh nhiệt làm mát LWIR LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| NETD: | 25mK |
Đầu dò hồng ngoại làm mát FPA MCT Sóng trung 128x128 / 25μm
| Nghị quyết: | 128x128 |
|---|---|
| NETD: | <20mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào camera hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Ceramic Packaged LWIR Thermal Module cho hình ảnh sắc nét & rõ ràng & đo nhiệt độ chính xác cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại MWIR 15μm 640x512 được làm mát với Bộ làm mát tích hợp RS058
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
MCT MWIR Máy phát hiện hồng ngoại Máy nhiệt làm mát 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào máy ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

