Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát VOx 400x300 / 17μm Phát triển nhanh
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera nhiệt hồng ngoại cắm vào, độ phân giải siêu nhỏ gọn 256×192, kích thước điểm ảnh 12μM
| NETD: | ≤50 triệu |
|---|---|
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Máy ảnh nhiệt 256×192/12μm không làm mát được kết nối với điện thoại thông minh cho các điểm nóng điện và các ứng dụng di động
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Mô-đun nhiệt làm mát với bộ dò hồng ngoại MCT MWIR 640x512 / 15µm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
320x256 Độ phân giải 30μm Pixel Size MWIR Cooled Optical Gas Imaging Module với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí
| Thời gian làm mát (23oC): | 8 phút @ 12V |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt siêu nhỏ COIN Không được làm lạnh Độ phân giải 256x192 Kích thước điểm ảnh 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun máy ảnh nhiệt VOx phóng xạ Không làm mát 640X512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát GAVIN330 MWIR 320x256 30μm Tùy chọn ống kính zoom khác nhau
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 150x67x80mm |
| Độ nhạy cao: | 10mK |

