Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại làm mát siêu mạng loại II Sóng dài 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mK (F2) |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm LW |
RS046H 400mW Tích hợp Bộ làm mát Dewar Lắp ráp Bộ làm lạnh Stirling quay
| điện làm mát: | (@100K@20oC)>400mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,5W (130mW@100K@20°C) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
400mW RS046 Bộ làm lạnh quay tích hợp cho máy dò hồng ngoại được làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>400mW |
|---|---|
| MTTF: | >10000H |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,2W (130mW@100K@20oC) |
Máy phát hiện hồng ngoại lạnh nhạy cao với RS058 Cryo Cooler
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Bước sóng dài: | 7,7~9,5 (thấp) |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
Máy làm lạnh Stirling quay tích hợp nhẹ 750mW cho bộ dò hồng ngoại làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>750mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <12W (550mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
Bộ phận làm mát Dewar tích hợp MWIR HgCdTe Máy dò hồng ngoại làm mát 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |

