Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
640x512 12μm Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hình ảnh hồng ngoại LWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
Đầu dò hồng ngoại quang học làm mát MWIR với độ phân giải 320x256, kích thước điểm ảnh 30μm, NETD 10mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM Mô-đun máy ảnh hồng ngoại 320x256 30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |
Máy ảnh nhiệt 256 × 192 / 12μm có độ phân giải Plug-in với giao diện USB2.0 và thiết kế không lấy nét
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256×192 và kích thước điểm ảnh 12μm
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun Camera Hồng ngoại iMC112 với Microbolometer FPA không làm mát cấp độ Wafer 120×90/12μm
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| Sự nối lại: | 120×90/12μm |
| Loại máy dò: | Microbolometer FPA không được làm mát |
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Đầu dò hồng ngoại nhiệt 400x300 12μm Máy đo vi mạch VOx không được làm mát cho máy đo nhiệt
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |

