Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Máy dò hồng ngoại không làm mát 400x300 / 17µm cho camera giám sát
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
Mô-đun nhiệt không được làm mát PLUG617 với đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 17μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều có sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 400x300 17μm với phép đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt cắm siêu nhỏ gọn với độ phân giải 256×192 và Microbolometer kích thước điểm ảnh 12μm
| Nghị quyết: | 256×192 |
|---|---|
| Kích thước pixel: | 12μm |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò hồng ngoại RS058 / RS046H MWIR MCT để giám sát tầm xa
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
|---|---|
| NETD: | 9mK (F2); 15mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Độ phân giải 120×90, Kích thước điểm ảnh 12μm, Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với Giao diện điều khiển đa năng
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Máy ảnh nhiệt Drone tích hợp nhanh với máy dò nhiệt hồng ngoại không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Lõi máy dò nhiệt không được làm lạnh 120x90 17μm để đo nhiệt độ công nghiệp
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+400oC |

