Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 256x192 / 12µm Dành Cho AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 60Hz với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Đầu dò camera Microbolometer không được làm lạnh SWaP-C được tối ưu hóa hoàn toàn 256x192 / 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
Máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh MWIR 320x256/30μm để hiển thị rò rỉ khí
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Máy làm mát lạnh: | RS058 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc nhiệt độ da cao 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt, mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt LWIR 400x300/17μm để chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại đo bức xạ LWIR không được làm mát PLUG-R với máy đo nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz |
| NETD: | <30mK |
Camera Nhiệt Drone LWIR Không Làm Lạnh 640x512 12µm cho Cứu Hỏa & Cứu Hộ
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Tích hợp nhanh Mô-đun máy ảnh làm mát bằng hồng ngoại EYAS1212 Mega Pixel 149x58,5x71mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |

