Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
Lõi mô-đun camera hồng ngoại 640x512 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kích cỡ: | 44,5x44,5x33,6mm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM Mô-đun máy ảnh hồng ngoại 320x256 30μm
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
9.1mm 30Hz LWIR 640x512 12µm Mô-đun Camera Hồng Ngoại Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512/12μm Drone Infrared Camera Module for Electricity Power Inspection (Mô-đun camera hồng ngoại máy bay không người lái để kiểm tra điện năng)
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | ≤40mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
PLUG-R Series Camera Infrared Core Uncooled Thermal Camera Module 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~550oC |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun camera hồng ngoại 384x288 / 17μm Dòng N-Driver Core không được làm mát để lái xe an toàn
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt tương thích với điện thoại thông minh 120×90/12μm Máy ảnh hồng ngoại không làm mát
| Chế độ tập trung: | Tập trung miễn phí |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Tên sản phẩm: | Camera nhiệt tương thích với điện thoại thông minh |
Mô-đun Camera LWIR giám sát nhiệt không làm mát 640x512 8~14μm LW
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |

