Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ mct ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát MCT MWIR 1280x1024 12μm
| Độ phân giải máy dò: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 1 ~ 100Hz có thể điều chỉnh |
| Được dùng cho: | Phát triển thứ cấp |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM có độ phân giải cao 1280x1024 / 12μm MCT MWIR
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Mô-đun máy ảnh RS046 MCT MWIR 640x512 15μm Cấu trúc tích hợp
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun nhiệt làm mát MCT MWIR 15μm 640x512 RS046 Cryocooler
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại MCT MWIR Tích hợp dễ dàng 640x512 / 15μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤18mk |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao MCT MWIR 1280x1024 / 12μm để phát hiện phạm vi dài
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Máy ảnh nhiệt MWIR làm mát Core 640x512 15μM để giám sát phạm vi dài
| Loại hình: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT / HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
640x512 / 15μm MCT MWIR Cooled Thermal Module for Multi Sensor Payload
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| Cân nặng: | 1,0kg |
|---|---|
| Kiểu: | Máy làm mát lạnh Stirling tuyến tính |
| MTTF: | ≥20000 giờ |
Đầu dò hồng ngoại MCT MWIR Mô-đun nhiệt làm mát 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

