Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ mct ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt làm mát bằng MCT MWIR 15μm 640x512 cho tải trọng đa cảm biến
| Kích cỡ: | 125x92x67mm |
|---|---|
| Cân nặng: | ≤650g |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát bằng sóng giữa MCT MWIR 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát HD MWIR MCT 1280x1024 12μM
| Kiểu: | Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR |
|---|---|
| Vật liệu: | MCT |
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
Đầu dò hồng ngoại làm mát bước sóng trung 640x512 15μm
| Công nghệ: | Hồng ngoại |
|---|---|
| Vật chất: | MCT |
| Loại hình: | Máy dò hồng ngoại làm mát |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ nhạy cao 320x256 / 30μm MCT MWIR làm mát
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | Có thể điều chỉnh 1 ~ 200Hz |
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
LS734 Máy làm lạnh Stirling tuyến tính để làm mát Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT
| MTTF: | ≥20000 giờ |
|---|---|
| Phương pháp tích hợp: | IDDCA |
| Cân nặng: | 1,0kg |
15μm 640x512 Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát Mô-đun máy ảnh MCT MWIR
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM với đầu dò hồng ngoại MWIR MCT 1280x1024 12um
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Đầu dò hồng ngoại làm mát MCT Sóng trung FPA 128x128 25μm
| Nghị quyết: | 128x128 |
|---|---|
| NETD: | <20mK |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát FPA MCT Sóng giữa 128x128 / 25μm
| Nghị quyết: | 128x128 |
|---|---|
| NETD: | <20mK |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |

