Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ mct ] trận đấu 156 các sản phẩm.
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
RS422 Tỷ lệ điểm ảnh 99,5% Mô-đun phát hiện Ir được làm mát Lõi 1280x1024 12μM
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Các mô-đun máy ảnh làm mát hồng ngoại 320x256 30μm Với ống kính zoom cố định 55mm
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Mô-đun camera hồng ngoại 384x288 / 17μm Dòng N-Driver Core không được làm mát để lái xe an toàn
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát LWIR siêu lưới loại C615S 640x512 / 15µm
| Vật liệu: | T2SL |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
Lõi máy ảnh hồng ngoại rò rỉ khí với máy dò hồng ngoại 320x256/30μm
| cảm biến: | cảm biến hồng ngoại |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
Mô-đun máy ảnh được làm mát có độ nhạy cao 25mK với hướng hình ảnh ngang
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mk |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát HD 1280x1024 12μM Giám sát phạm vi dài
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Đầu dò hình ảnh nhiệt làm mát MWIR với độ phân giải 640x512, kích thước điểm ảnh 15μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| NETD điển hình: | 25mK (F1.5) |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
Máy phát hiện hồng ngoại MWIR có độ phân giải 320x256 với kích thước pixel 30μm cho máy ảnh hình ảnh khí quang lạnh
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| NETD: | 10mK (F1.5) |
| Trọng lượng (g): | ≤600g |

