Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
LWIR 640X512 / 12μm Lõi hình ảnh nhiệt cho hình ảnh rõ nét & ứng dụng AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±3oC hoặc ±3% |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào máy ảnh hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
OEM Cốt lõi hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát có kích thước nhỏ 256x192/12μm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
640x512 / 12μm Mô-đun nhiệt LWIR không được làm mát Nhiều giao diện tiêu chuẩn
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 256x192 12μM cho nhà thông minh
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 150 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Lõi camera nhiệt RS232 LWIR ngoài trời 640x512 để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera LWIR hình ảnh nhiệt rõ ràng với đầu dò hồng ngoại 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256×192 và kích thước điểm ảnh 12μm
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt, mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

