Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt LWIR nhẹ với đầu dò hồng ngoại không được làm mát 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
640x512 Mô-đun hình ảnh nhiệt tích hợp vào máy bay không người lái để kiểm tra
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
| NETD: | 40mK |
Mô-đun camera hồng ngoại không bức xạ để sàng lọc hình ảnh nhiệt y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
VOx FPA Microbolometer Thermal Imaging Module không làm mát với độ phân giải 120 × 90 và kích thước pixel 12μm
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại 384x288 17um trong chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
PLUG617 LWIR Thermal Security Camera Module với độ phân giải 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera giám sát nhiệt LWIR độ phân giải cao Không làm mát < 30mK NETD
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát Core 256x192 12μM với ống kính 3.2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát 256x192 12μM với ống kính 3,2 mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

