Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
Hình ảnh nhiệt rõ ràng LWIR không làm mát lõi máy ảnh PLUG612 640x512/12μm
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera nhiệt LWIR độ nhạy cao Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun nhiệt không được làm mát nhẹ và linh hoạt với cảm biến đầu dò hồng ngoại LWIR 640x512 / 12μm
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <0,75W |
Mô-đun máy ảnh nhiệt dòng COIN với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR 400x300 / 17μm
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Độ phân giải 120×90, Kích thước điểm ảnh 12μm, Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với Giao diện điều khiển đa năng
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Lõi camera nhiệt 3 trục LWIR với dải quang phổ 8 ~ 14μM dành cho rô-bốt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát với nhiều thuật toán hình ảnh thông minh khác nhau
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

