Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal imaging security camera ] trận đấu 245 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 256 × 192 / 12μm không làm mát hiệu quả về chi phí cho thiết bị đầu cuối di động
| Kiểu: | máy ảnh nhiệt cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Camera nhiệt plug-in LWIR không làm mát với độ phân giải 120×90/12μm, Giao diện USB2.0 và Điện áp hoạt động 3.3V
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
|---|---|
| Kiểu: | Máy ảnh nhiệt không làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | 120×90/12μm |
Máy ảnh nhiệt Drone tích hợp nhanh với máy dò nhiệt hồng ngoại không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt 256x192 12μm không được làm mát được tối ưu hóa hoàn toàn SWaP-C
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
Lõi camera nhiệt được làm mát 1280x1024 để phát hiện mục tiêu tốc độ cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
MCT MWIR Cooled Thermal Module 640x512 / 15µm Dành cho Phát hiện Tầm xa
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi máy ảnh nhiệt làm mát 320x256 30μm để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phong cách: | Mô-đun hồng ngoại làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256/30μm |
| NETD: | ≤15mK |
Mô-đun máy ảnh làm mát OEM với đầu dò hồng ngoại MWIR MCT 1280x1024 12um
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |

