Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Không làm mát phẳng tiêu cự Mảng máy ảnh nhiệt lõi 50Hz Frame Rate 67g
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại tốc độ khung hình 25Hz với màn hình sốt
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt UAV 640x512 / 12µm cho các phương tiện bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
640x512/12μm lõi máy ảnh nhiệt IR để đo nhiệt độ công nghiệp
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Độ chính xác nhiệt độ: | ±2℃ hoặc ±2% |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt RS058 T2SL Core 640x512 15μm Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm (thấp) |
Hình ảnh rõ nét Mô-đun máy ảnh nhiệt Drone Lõi máy ảnh LWIR không được làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD điển hình: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR độ nhạy cao Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Nhiệt độ công nghiệp Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Thermography Khả năng Uncooled LWIR Thermal Camera Module
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

