Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Lõi hình ảnh nhiệt COIN612R, Camera nhiệt HD cho máy bay không người lái
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt gắn trên xe 384x288/17μm với Cảnh báo thông minh
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt siêu nhỏ với độ phân giải 256x192 và kích thước pixel 12μm để tiêu thụ điện năng thấp
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe với đầu dò hồng ngoại không được làm mát 384x288 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt không làm mát với độ phân giải 256 × 192 và Pitch pixel 12μm cho đo nhiệt độ -20 °C ~ + 550 °C
| Nghị quyết: | 256×192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
384x288 Độ phân giải 12μm Kích thước Pixel Thiết kế không màn trập LWIR Uncooled Thermal Camera Module
| Nghị quyết: | 384x288 /12μm |
|---|---|
| NETD: | 30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Độ phân giải 120×90, Kích thước điểm ảnh 12μm, Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với Giao diện điều khiển đa năng
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 640x512, NETD Điển Hình 40mK 12µm Dành Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với độ phân giải 256x192 12μm Pixel Pitch và tiêu thụ năng lượng 330mW
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 330mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR với phạm vi đo nhiệt độ từ -20 °C ~ 150 °C/0 ~ 550 °C
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

