Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát LWIR 1280x1024 cho máy ảnh an ninh nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
lõi máy ảnh nhiệt MWIR làm mát 640x512 15μm cho giám sát tầm xa
| kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát với độ phân giải 1280x1024 và kích thước pixel 12μm cho hoạt động không màn trập trong an ninh và giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | 30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| NETD: | <30mK |
|---|---|
| Cân nặng: | 77g |
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
Lõi camera nhiệt 256x192 12μm không được làm mát được tối ưu hóa hoàn toàn SWaP-C
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
lõi máy ảnh nhiệt MWIR làm mát 640x512 15μm cho giám sát tầm xa
| kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
1280x1024 Độ phân giải 12μm Kích thước pixel Không làm mát FPA lõi máy ảnh nhiệt cho an ninh
| NETD: | 30mK |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz |
Tốc độ khung hình cao Máy ảnh nhiệt MWIR Lõi 15μm 640x512 với Bộ làm mát lạnh RS058
| kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Mô-đun Camera Nhiệt 1280x1024 Cấp Công Nghiệp 12μm Với Dải Nhiệt Độ Cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt 400x300 / 17μm Tích hợp trong Camera an ninh nhiệt để giám sát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |

