Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Máy ảnh hồng ngoại tầm nhìn ban đêm được gắn trên xe Máy ảnh nhiệt Core 384x288 / 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
320x256/30μm Camera Thermal Core Cooled IR Camera Module để phát hiện rò rỉ khí
| Kiểu: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
| Kích cỡ: | 155x67x80mm |
Mô-đun máy ảnh làm mát độ phân giải cao OEM MCT MWIR 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Manual Focus Thermal Camera Core với độ phân giải 640×512 8μm đến 14μm Phạm vi quang phổ
| Tập trung: | Thủ công |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
1280x1024 12μm Mô-đun camera nhiệt HD Phát hiện phạm vi dài lõi
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
| NETD: | ≤20mK |
Trọng tâm máy ảnh nhiệt LWIR không làm mát với ống kính Athermal Fixed Focus 19mm/24mm
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 50Hz |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
256x192 Độ phân giải 12μm Pixel Pitch Focus Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR miễn phí dành cho nhiệt kế
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Trọng lượng nhẹ Lõi camera nhiệt 120x90 17μM để đo nhiệt độ cơ thể
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | 20℃~50℃ |
Mô-đun máy ảnh nhiệt SWaP-C iLC212 được tối ưu hóa với ống kính 3,2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

