Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ ir high resolution thermal camera ] trận đấu 416 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt không được làm mát Độ phân giải 640x512 để quan sát động vật ngoài trời
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Máy ảnh nhiệt độ nhạy cao Mô-đun máy ảnh làm mát lõi 640x512 / 15μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| NETD: | 15mK |
Lõi camera nhiệt thu nhỏ 256x192/12μm với công suất 330mW cho các ứng dụng AIoT
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ nhạy cao 320x256 / 30μm MCT MWIR làm mát
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | Có thể điều chỉnh 1 ~ 200Hz |
| Kích cỡ: | 142x58,5x71mm |
Tải trọng UAV Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát Độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt được làm mát 1280x1024 để phát hiện mục tiêu tốc độ cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
|---|---|
| Vật liệu: | VOx |
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
Mô-đun camera nhiệt VOx LWIR độ nhạy cao Không làm mát 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt độ độ phân giải 1280x1024 với ống kính zoom 30-180mm và máy dò LWIR không làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | 30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz |

