Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera module ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Bộ máy ảnh nhiệt lõi 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy ảnh nhiệt 256 × 192 / 12μm có độ phân giải Plug-in với giao diện USB2.0 và thiết kế không lấy nét
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~+550oC |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 12μM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt 3 trục LWIR với dải quang phổ 8 ~ 14μM dành cho rô-bốt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt Drone 50mK Lõi 640x512 Mức tiêu thụ điện năng thấp 12µm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera LWIR 12μm Pixel Pitch với VPC / USB3.0 / GigE / Cameralink Extension Components
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Máy dò hình ảnh khí quang học 20mK NETD với độ phân giải 320x256 và phạm vi quang phổ 10,3-10,9μm
| *MTTF: | ≥10000h |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 20MK (F1.5) |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |

