Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera module ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Máy dò hình ảnh nhiệt làm mát MWIR 320x256/30μm với 10mK NETD cho hình ảnh khí quang học
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
|---|---|
| Kích thước (mm): | 142×58,5×71 |
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
Bộ gia tốc cho máy dò hồng ngoại làm mát 320x25 30μm MCT MWIR Tích hợp nhanh
| Nghị quyết: | 320x256 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 30μm |
| NETD: | 9mK |
400mW RS046 Bộ làm lạnh quay tích hợp cho máy dò hồng ngoại được làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>400mW |
|---|---|
| MTTF: | >10000H |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,2W (130mW@100K@20oC) |
RS079 750mW Tích hợp bộ làm mát Dewar lắp ráp trong điện tử truyền động
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>750mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <12W (550mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
RS046H 400mW Tích hợp Bộ làm mát Dewar Lắp ráp Bộ làm lạnh Stirling quay
| điện làm mát: | (@100K@20oC)>400mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,5W (130mW@100K@20°C) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
Cảm biến dò vi mạch Vox 256x192 12μm
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
|---|---|
| Tỷ lệ khung hình: | 50 / 60Hz |
| Kích thước: | 23x13x7,32mm |
RS046H Tách lắp ráp bộ làm mát Dewar tích hợp
| điện làm mát: | (@100K@20oC)>400mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <3,5W (130mW@100K@20°C) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |

