Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera module ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Máy phát hiện hồng ngoại không làm mát 800x600 17μm cho hình ảnh nhiệt và nhiệt học
| Nghị quyết: | 800x600 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Kích cỡ: | 35x25x7,4mm |
Đầu dò hồng ngoại làm mát 1280x1024 12μm với cụm làm mát Dewar tích hợp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mK (F2/F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Bao bì cấp độ Wafer Máy dò hồng ngoại không được làm mát Cảm biến hồng ngoại công nghiệp LWIR
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
320x256/30μm Pixel Size MWIR Cooled Infrared Detector với 10mK NETD cho hình ảnh khí quang học
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| NETD: | 10mK (F1.5) |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát 30mK 50Hz 60Hz cho An ninh / Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy phát hiện hồng ngoại lạnh nhạy cao với RS058 Cryo Cooler
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Bước sóng dài: | 7,7~9,5 (thấp) |
Đầu dò hồng ngoại làm mát siêu mạng loại II Sóng dài 320x256 / 30μm
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
|---|---|
| NETD: | ≤25mK (F2) |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm LW |
Máy làm lạnh Stirling quay tích hợp nhẹ 750mW cho bộ dò hồng ngoại làm mát
| điện làm mát: | (@77K@20oC)>750mW |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <12W (550mW@77K@20oC) |
| Nhiệt độ làm việc: | -45℃~+85℃ |
Không làm mát phẳng tiêu cự Mảng máy ảnh nhiệt lõi 50Hz Frame Rate 67g
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
| Nghị quyết: | 640 × 512 |

