Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera module ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Mô-đun hình ảnh nhiệt không được làm mát ngoài trời LWIR 640x512 12μM với ống kính 25 mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát độ phân giải cao dành cho nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hồng ngoại không làm mát 1280x1024/12μm cho hình ảnh nhiệt cực rõ
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát 400x300 / 17µm cho camera giám sát
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
1280x1024 / 12μm Đầu dò FPA không được làm mát cho camera giám sát nhiệt
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| Tốc độ khung hình: | 50/60Hz |
Mô-đun ảnh nhiệt siêu nhỏ gọn, độ phân giải 256×192, kích thước điểm ảnh 12μm, dành cho camera nhiệt cắm ngoài
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Kích thước pixel: | 12μm |
Uncooled 640x512 12μm Thermal Imaging Module Light Weight
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Đầu dò hồng ngoại MWIR làm mát 15μM 640x512 cho hệ thống giám sát từ xa
| Resolution: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | ≤17mK (F2); ≤18mK (F4) |
| Spectral Range8~14μm: | 3.7~4.8μm MW |
320x256 Độ phân giải 30μm Pixel Size MWIR Cooled Optical Gas Imaging Module với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí
| Thời gian làm mát (23oC): | 8 phút @ 12V |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Camera nhiệt gắn trên xe OEM cho Hệ thống hỗ trợ người lái nâng cao
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

