Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ infrared thermal security camera module ] trận đấu 387 các sản phẩm.
Độ phân giải 320x256, Dải phổ 10.3-10.9μm, NETD 20mK, Mô-đun ảnh nhiệt làm mát để phát hiện rò rỉ khí
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Giao tiếp: | Tiêu chuẩn: USB2.0/LV-TTL; Tùy chọn: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
Đầu dò hồng ngoại MWIR 15μm 640x512 được làm mát với Bộ làm mát tích hợp RS058
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
Đầu dò hồng ngoại làm mát MWIR linh hoạt với bộ làm mát chia đôi RS046H
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | 17mK (F2); 18mK (F4) |
| Dải quang phổ: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
384x288 17μM Mô-đun nhiệt không được làm mát Tích hợp nhanh để chẩn đoán sức khỏe
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy phát hiện hình ảnh nhiệt MWIR được làm mát 320x256/30μm với 10mK NETD để phát hiện rò rỉ khí VOC
| Phạm vi quang phổ: | 3,2 ± 0,1 ~ 3,5 ± 0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Kích thước pixel: | 30μm |
Đầu dò hồng ngoại quang học làm mát MWIR với độ phân giải 320x256, kích thước điểm ảnh 30μm, NETD 10mK để phát hiện rò rỉ khí
| Kích thước pixel: | 30μm |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Đầu dò hồng ngoại không làm lạnh mảng mặt phẳng tiêu cự 400x300 / 17μm Vật liệu VOx
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Độ chính xác cao 256×192/12μm Pixel Size Uncooled Thermal Imaging Module để đo nhiệt độ
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |

