Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
PLUG617 LWIR Thermal Security Camera Module với độ phân giải 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
640x512 15μm Mô-đun máy ảnh nhiệt T2SL LWIR Độ phân giải cao GAVIN615L
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm LW |
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 384x288 17μM để kiểm tra nhiệt độ cơ thể
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Màn hình nhiệt độ cơ thể Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 384x288 17μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,85W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao VOx LWIR 1280x1024 / 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh hồng ngoại tầm nhìn ban đêm được gắn trên xe Máy ảnh nhiệt Core 384x288 / 17μm
| Nghị quyết: | 384x288/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt RS058 T2SL Core 640x512 15μm Tích hợp đầu dò hồng ngoại làm mát
| Nghị quyết: | 640x512 / 15μm |
|---|---|
| NETD: | 25mK |
| Dải quang phổ: | 7,7~9,5μm (thấp) |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR 400x300 / 17μm VOx, FPA Microbolometer
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Vật liệu: | Vanadi oxit |

