Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Máy dò hồng ngoại không làm mát 400x300 / 17µm cho camera giám sát
| Sensor: | FPA Vanadium Oxide |
|---|---|
| Size: | 30x19.8x7.32mm |
| Type: | Uncooled Microbolometer |
Lõi camera nhiệt LWIR độ nhạy cao Uncooled NETD 30mk 8~14μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Máy ảnh nhiệt không được làm mát để phát hiện sốt với LWIR 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát VOx Sóng dài với nhiều ống kính hồng ngoại khác nhau
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát theo chiều ngang 30mK cho ADAS
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát nhỏ 400x300 / 12μm
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Kiểu: | Microbolometer |
Camera phát hiện nhiệt FPA không được làm mát 50Hz để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát FPA 400x300 Microbolometer không được làm mát
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại tốc độ khung hình 25Hz với màn hình sốt
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

