Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 / 17μm với hình ảnh nhiệt rõ nét
| NETD: | <30mK |
|---|---|
| Cân nặng: | 77g |
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 400x300 17μm Không được làm lạnh bằng máy đo nhiệt công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera an ninh nhiệt 400x300 17μm với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt, mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt VOx LWIR Lõi không làm lạnh 400x300 17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm thấp |
Đầu dò hồng ngoại nhiệt 400x300 12μm Máy đo vi mạch VOx không được làm mát cho máy đo nhiệt
| Kích cỡ: | 18x16x2,8mm |
|---|---|
| Cân nặng: | <1,5g |
| Nghị quyết: | 400x300 |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm lạnh 400x300 17um LWIR để giám sát thông minh
| Nghị quyết: | 384x288 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
PLUG-R Series Camera Infrared Core Uncooled Thermal Camera Module 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Phạm vi đo nhiệt độ: | -20oC~550oC |
| NETD: | <30mK |
Máy dò hồng ngoại không làm mát LWIR VOx Microbolometer 400x300/12μm cho nhiệt học
| Nghị quyết: | 400x300 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

