Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Mô-đun camera nhiệt sàng lọc sốt 400x300
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Camera nhiệt VOx để phát hiện sốt, LWIR Camera Core 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 60Hz với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera nhiệt tuyến tính LWIR không được làm mát 400x300 50Hz
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Camera nhiệt để phát hiện sốt, Mô-đun nhiệt LWIR không làm mát 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy ảnh nhiệt không được làm mát Core Longwave FPA 400x300 / 17μm VOx
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+550oC (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc nhiệt độ da cao 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt LWIR 400x300/17μm để chẩn đoán y tế
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

