Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 400x300 thermal imaging system ] trận đấu 92 các sản phẩm.
Detektor Inframerah VOx Tak Berpendingin 400x300 untuk Kamera Termografis
| Resolution: | 400x300 |
|---|---|
| Pixel Size: | 12μm |
| NETD: | <30mK |
Đầu dò hồng ngoại không làm lạnh mảng mặt phẳng tiêu cự 400x300 / 17μm Vật liệu VOx
| Kiểu: | vi nhiệt kế |
|---|---|
| Nghị quyết: | 400x300 |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
Lõi camera nhiệt LWIR Uncooled 400x300 để xây dựng bảo mật HVAC
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi máy ảnh nhiệt OEM LWIR Uncooled 400x300 17μM với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Nhiệt độ công nghiệp Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Cảm biến nhiệt VOx độ nhạy cao 400x300 / 17μm cho môi trường khắc nghiệt
| Cảm biến: | FPA Vanadi Oxit |
|---|---|
| Kích cỡ: | 30x19,8x7,32mm |
| kiểu: | Máy đo vi lượng không được làm mát |
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại 400x300 17μm với phép đo nhiệt độ
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera hồng ngoại không được làm mát VOx 400x300 / 17μm Phát triển nhanh
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | < 40 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Cảm biến hồng ngoại sóng dài không được làm mát 400x300 17μm Vật liệu oxit Vanadium
| Nghị quyết: | 400x300 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| Kiểu: | vi nhiệt kế |

