Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 12um thermal security camera module ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm lạnh 1280x1024 12μm cho An ninh & Giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Tỷ lệ khung hình: | 25Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR không được làm mát với hình ảnh rõ nét 640x512 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
9.1mm 30Hz LWIR 640x512 12µm Mô-đun Camera Hồng Ngoại Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 640x512, NETD Điển Hình 40mK 12µm Dành Cho Drone
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 256x192 / 12µm Dành Cho AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR nhỏ gọn 640x512 12μM cho phần cứng thông minh
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt 1280x1024 Cấp Công Nghiệp 12μm Với Dải Nhiệt Độ Cao
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Thiết kế nhỏ gọn Lõi máy ảnh chụp ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512/12µm Với độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

