Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 12um thermal security camera module ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Độ chính xác cao 256×192/12μm Pixel Size Uncooled Thermal Imaging Module để đo nhiệt độ
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Kiểu: | Mô-đun nhiệt không làm mát |
Bộ máy ảnh nhiệt lõi 4V-6V VPC/USB3.0/GigE/Cameralink 44.45mm × 44.45mm × 26mm
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát RS232 640x512 12um cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Drone không được làm mát 640x512 12um để bảo trì dự đoán
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bộ máy ảnh nhiệt máy bay không người lái được làm mát không làm mát lõi 640x512 12um
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Camera LWIR 12μm Pixel Pitch với VPC / USB3.0 / GigE / Cameralink Extension Components
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| NETD điển hình: | <40mK |
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
Không làm mát phẳng tiêu cự Mảng máy ảnh nhiệt lõi 50Hz Frame Rate 67g
| Điện áp làm việc: | 4V~6V |
|---|---|
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
Lõi camera hồng ngoại không làm lạnh LWIR 640x512/12µM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |

