Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ 12um thermal security camera module ] trận đấu 80 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh làm mát độ phân giải cao OEM MCT MWIR 1280x1024/12μm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | 20mK |
Tích hợp nhanh Mô-đun máy ảnh làm mát bằng hồng ngoại EYAS1212 Mega Pixel 149x58,5x71mm
| Nghị quyết: | 1280x1024 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 12μm |
| NETD: | ≤20mk |
Mô-đun nhiệt làm mát Lõi máy ảnh 1280x1024 12μM Độ nhạy nhiệt cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
PLUG612 Lõi camera LWIR không được làm mát 640x512 12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640x512/12μm |
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
LWIR 256x192 12um FPA Máy ảnh microbol kế hồng ngoại tí hon
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Gói gốm Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm lạnh Lõi 384x288 12μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt không làm mát 640x512 12µM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt không được làm mát mảng lớn 1280x1024 12μM để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Máy dò hồng ngoại 640x512 12μM Lõi camera LWIR để kiểm tra y tế
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM không được làm lạnh để chụp ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |

