Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Máy phát hiện ánh sáng IR làm mát MWIR Clear Thermal Imaging 640x512/15μm
| Dải quang phổ8 ~ 14μm: | 3,7 ~ 4,8μm MW |
|---|---|
| Công nghệ: | Hình ảnh nhiệt hồng ngoại |
| Nhiệt độ hoạt động: | -45oC~+71oC |
Lõi máy ảnh nhiệt 4V ~ 6V bằng tay với lấy nét cố định Athermal 19mm/24mm
| Cân nặng: | 67g |
|---|---|
| Nghị quyết: | 640 × 512 |
| Trọng tâm cố định Athermal: | 19mm/24mm |
Lõi camera nhiệt 400x300 / 17μm Tích hợp trong Camera an ninh nhiệt để giám sát
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát 256x192 12μM với ống kính 3,2 mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
lõi máy ảnh nhiệt MWIR làm mát 640x512 15μm cho giám sát tầm xa
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | MCT/HgCdTe |
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
Lõi camera chụp ảnh nhiệt VOx FPA thu nhỏ 120x90 / 17μm
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
|---|---|
| NETD: | ≤60mK |
| Nghị quyết: | 120x90 |
Mô-đun camera an ninh nhiệt LWIR 256x192 / 12μM không được làm mát
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Cân nặng: | 8,9g ± 0,5g (bao gồm ống kính 3,2mm) |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt 256x192 12μm không được làm mát được tối ưu hóa hoàn toàn SWaP-C
| Kiểu: | Mô-đun máy ảnh không được làm mát |
|---|---|
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
Lõi camera MWIR làm mát siêu rõ nét
| Được dùng cho: | Camera giám sát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
640x512 Mô-đun hình ảnh nhiệt tích hợp vào máy bay không người lái để kiểm tra
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt cho Drone |
| NETD: | 40mK |

