Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ thermal imaging security camera core ] trận đấu 338 các sản phẩm.
Lõi camera nhiệt hồng ngoại 120x90 / 17μm nhỏ gọn không được làm mát cho các thị trường mới nổi
| Nghị quyết: | 120x90 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 17μm |
| NETD: | ≤60mK |
Máy ảnh nhiệt sàng lọc sốt VOx LWIR Lõi không làm lạnh 400x300 17μm
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm thấp |
Máy ảnh nhiệt mini lõi không làm mát FPA Máy ảnh hồng ngoại 256x192/12μm với nhiệt học
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
|---|---|
| NETD: | <40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi hình ảnh nhiệt FPA không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun camera an ninh nhiệt không được làm lạnh linh hoạt với LWIR 640x512 12μm
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| Kích cỡ: | 25,4x25,4x14,1 (Có màn trập) |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | <0,75W |
LWIR không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại 1280x1024/12μm với hình ảnh nhiệt rõ ràng
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
| NETD: | <30mK |
Gói gốm Máy ảnh nhiệt LWIR không được làm lạnh Lõi 384x288 12μM
| Nghị quyết: | 384x288 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt được làm mát 1280x1024 để phát hiện mục tiêu tốc độ cao
| Độ nét cao: | 1280x1024 |
|---|---|
| Pixel Pitch: | 12μm |
| Tỷ lệ khung hình: | 50Hz / 100Hz |
Lõi camera nhiệt không được làm mát mảng lớn 1280x1024 12μM để giám sát an ninh
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại không được làm mát RS232 640x512 12um cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

