Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ security uncooled infrared camera module ] trận đấu 346 các sản phẩm.
ARM SDK Camera hồng ngoại không được kiểm soát lõi 640x512 Cổng nối tiếp 14um được điều khiển
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại OEM MWIR 320x256/30μm
| Kiểu: | Mô-đun AD được làm mát |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| NETD: | 9mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát 640x512 Hồng ngoại sóng dài 12μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm lạnh 1280x1024 12μm cho An ninh & Giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | < 30 triệu |
| Tỷ lệ khung hình: | 25Hz |
Lõi camera hồng ngoại không làm lạnh LWIR 640x512/12µM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun Camera Nhiệt Không Làm Lạnh 256x192 / 12µm Dành Cho AIoT
| Phạm vi nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| Nghị quyết: | 256x192/12μm |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
640x512/12μm Không làm mát lõi máy ảnh hồng ngoại kích thước nhỏ cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera hồng ngoại nhẹ không được làm mát 8 ~ 14μm cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt không được làm mát LWIR với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera hồng ngoại không làm lạnh 640x512/12µM để tăng khả năng hiển thị
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

