Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal surveillance camera ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Mô-đun Camera Hồng ngoại Không làm mát LWIR 640x512 17μm cho An ninh & Giám sát
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512/12µm Với độ nhạy nhiệt cao
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Lõi camera nhiệt HD 1280x1024 rõ ràng và chính xác hơn
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Hệ thống EO-IR Đầu dò hồng ngoại làm mát bằng LWIR tích hợp 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 15μm |
| Tiêu thụ điện năng ổn định: | <8W |
256×192 Độ phân giải 12μm Pixel Size Plug-in Thermal Camera Module với tiêu thụ năng lượng 300mW
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | 3,3V±0,1V |
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại cấp wafer 120×90/12μm di động để sàng lọc nhiệt độ
| Kiểu: | Camera chụp ảnh nhiệt cắm vào |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
MCT hội nhập nhanh MWIR Cooled Thermal Module 640x512/15μm
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát 400x300 17μm Dòng COIN nhỏ gọn
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| Nhiệt độ: | -20oC~+150oC (Có thể tùy chỉnh) |
| NETD: | <40mK |
Mô-đun Chụp Ảnh Nhiệt Không Làm Mát Di Động với Độ Phân Giải 120×90 và Kích Thước Điểm Ảnh 12μm cho Ứng Dụng Đo Nhiệt
| Ứng dụng: | AloT, Thị giác máy, Thị giác công nghiệp, Giám sát an ninh |
|---|---|
| Kiểu: | Camera nhiệt LWIR không được làm mát |
| Máy dò hồng ngoại: | Máy đo vi lượng VOx FPA không được làm mát |
iLC212 Mô-đun nhiệt hồng ngoại LWIR không làm mát 256x192 cho Camera nhiệt an ninh
| Resolution: | 256x192 |
|---|---|
| Power Consumption: | 700mW |
| Spectral Range: | 8~14μm |

