Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal surveillance camera ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Mô-đun máy ảnh nhiệt không làm mát giám sát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
Mô-đun máy ảnh mini LWIR không được làm mát 256x192 cho camera giám sát hình ảnh nhiệt
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 70mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera hồng ngoại không làm lạnh LWIR 640x512/12µM
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Bộ máy ảnh an ninh hình ảnh nhiệt không làm mát LWIR 640x512 17μM
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
LWIR Uncooled Camera Core 640x512 17μM để chữa cháy và cứu nạn
| Nghị quyết: | 640x512 / 17μm |
|---|---|
| Ống kính máy ảnh: | Nhiều Có Sẵn |
| Cân nặng: | <90g |
Lõi camera nhiệt LWIR ngoài trời 640x512 25,4mm×25,4mm×35mm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun nhiệt LWIR với đầu dò hồng ngoại không làm mát độ phân giải 640x512
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
PLUG612 Mô-đun camera nhiệt không làm mát VOx LWIR 640x512/12μm cho camera giám sát
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 9Hz/25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Độ phân giải 120×90, Kích thước điểm ảnh 12μm, Mô-đun camera nhiệt LWIR không làm mát với Giao diện điều khiển đa năng
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 50°/1.6mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |

