Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal surveillance camera ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát Core 256x192 12μM với ống kính 3.2mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi máy ảnh nhiệt Micro LWIR không được làm mát 256x192 12μM với ống kính 3,2 mm
| Nghị quyết: | 256x192 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 700mW |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt LWIR với độ chính xác đo nhiệt độ ±2℃ hoặc ±2%
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
1280x1024 Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không làm mát cho máy ảnh giám sát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Tốc độ khung hình: | 25Hz |
Camera nhiệt HD LWIR Core 640x512 / 12μm để kiểm tra năng lượng điện
| Nghị quyết: | 640x512 / 12μm |
|---|---|
| NETD: | <30mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Lõi camera nhiệt LWIR không được làm mát 400x300 17μM để kiểm tra tòa nhà
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR không được làm mát 640x512 12uM cho tải trọng UAV
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt 400x300 17μm LWIR không được làm mát với nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Lõi camera an ninh nhiệt 400x300 17μm với đầu dò hồng ngoại không được làm mát LWIR
| Công nghệ: | tia hồng ngoại |
|---|---|
| Vật liệu: | Vanadi oxit |
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
Mô-đun camera bảo mật nhiệt hồng ngoại không làm mát với nhiều ống kính
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |

