Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ lwir thermal surveillance camera ] trận đấu 91 các sản phẩm.
Mô-đun cảm biến máy ảnh nhiệt LWIR VOx FPA Khả năng thích ứng với môi trường mạnh mẽ
| Nghị quyết: | 640x512/17μm |
|---|---|
| NETD: | 40mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt LWIR 256 × 192 / 12μm không làm mát hiệu quả về chi phí cho thiết bị đầu cuối di động
| Kiểu: | máy ảnh nhiệt cầm tay |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Mô-đun camera giám sát an ninh nhiệt hồng ngoại không làm mát với ống kính tùy chọn
| Kiểu: | Mô-đun hồng ngoại không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng điển hình: | <1,2W |
| NETD: | <30mK |
Mô-đun máy ảnh nhiệt OEM không được làm lạnh 256x192 / 12μm cho máy ảnh tầm nhìn ban đêm
| Phạm vi nhiệt độ: | -20 ℃ ~ + 550 ℃ (Có thể tùy chỉnh) |
|---|---|
| độ chính xác nhiệt độ: | ± 3 ℃ hoặc ± 3% |
| Nghị quyết: | 256x192 / 12μm |
Camera nhiệt FPA LWIR không làm mát độ phân giải 256×192 với giao diện USB2.0
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm không được làm mát |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 300MW |
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
Lõi camera nhiệt không làm mát 640x512 12µM để quan sát động vật hoang dã
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun máy ảnh nhiệt sàng lọc nhiệt độ da cao 400x300/17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
VOx FPA Microbolometer Thermal Imaging Module không làm mát với độ phân giải 120 × 90 và kích thước pixel 12μm
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
|---|---|
| máy dò camera hồng ngoại: | LWIR FPA không làm mát 120x90/12μm |
| Tiêu thụ điện năng điển hình: | 150mW |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
Manual Focus 640x512 Resolution Microbolometer Uncooled Thermal Imaging Module (Mô-đun hình ảnh nhiệt không làm mát)
| NETD điển hình: | <40mK |
|---|---|
| Dải quang phổ: | 8μm đến 14μm |
| cảm biến: | Mảng tiêu diện không được làm mát |

