Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Mô-đun nhiệt không được làm mát siêu nhỏ gọn với ống kính 9.1 / 13 / 19mm
| Nghị quyết: | 384x288 /17μm |
|---|---|
| NETD: | ≤50 triệu |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun ảnh nhiệt không làm mát 256×192/12μm với giao diện USB2.0 và tốc độ khung hình 25Hz để tích hợp nhanh chóng
| Máy dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
Mô-đun Camera Hồng ngoại SWaP 256×192/12μm với mức tiêu thụ điện 300mW và Giao diện USB2.0 để Giám sát An ninh
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Giao diện video kỹ thuật số: | USB2.0 |
| Máy dò hồng ngoại: | LWIR FPA 256×192/12μm được làm mát |
Độ phân giải 320x256, Dải phổ 10.3-10.9μm, NETD 20mK, Mô-đun ảnh nhiệt làm mát để phát hiện rò rỉ khí
| Dải quang phổ: | 10,3±0,1μm~10,9±0,1μm |
|---|---|
| Độ phân giải máy dò: | 320x256 |
| Giao tiếp: | Tiêu chuẩn: USB2.0/LV-TTL; Tùy chọn: RS422/CAN/USB3.0/GigE |
Hiệu suất ổn định Mô-đun hình ảnh nhiệt hồng ngoại 1280x1024 12μm không được làm mát
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt 400x300 17μm Hệ thống sàng lọc sốt hình ảnh nhiệt lõi
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Máy ảnh nhiệt không được làm mát để phát hiện sốt với LWIR 400x300 / 17μm
| Nghị quyết: | 400x300/17μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun máy ảnh hồng ngoại không làm mát 256 × 192 / 12μm Kích thước pixel cho điện tử tiêu dùng
| Ống kính(HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
|---|---|
| Nhiệt độ bảo quản: | -45℃~+85℃ |
| Phản ứng quang phổ: | 8 ~ 14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR 640x512 12μM cho tầm nhìn ban đêm cá nhân
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt VOx không được làm mát độ phân giải cao dành cho nhiệt kế công nghiệp
| Nghị quyết: | 1280x1024/12μm |
|---|---|
| NETD: | <50mK |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

