Tất cả sản phẩm
-
Lõi máy ảnh nhiệt
-
Camera an ninh nhiệt
-
Máy ảnh nhiệt Drone
-
Camera nhiệt cắm vào
-
Đầu dò hồng ngoại làm mát
-
Mô-đun máy ảnh được làm mát
-
Hình ảnh khí quang học
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt hồng ngoại
-
Mô-đun máy ảnh nhiệt độ phân giải cao
-
Máy ảnh nhiệt để phát hiện sốt
-
Máy ảnh nhiệt gắn trên xe
-
Lắp ráp máy làm mát Dewar tích hợp
-
Đầu dò hồng ngoại không được làm mát
Người liên hệ :
Wendy Wang
Số điện thoại :
+86 27 50185150
Kewords [ high resolution thermal camera module ] trận đấu 494 các sản phẩm.
Máy ảnh nhiệt 256×192/12μm không làm mát được kết nối với điện thoại thông minh cho các điểm nóng điện và các ứng dụng di động
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
| Độ chính xác đo nhiệt độ: | Lớn hơn ±2oC / ±2% |
Mô-đun ảnh nhiệt hồng ngoại 25Hz 256×192/12μm tương thích với điện thoại thông minh, camera nhiệt cắm ngoài
| Độ phân giải đầu dò hồng ngoại: | 256×192/12μm |
|---|---|
| Ống kính (HFOV/FL): | 56°/ 3.2mm |
| Dữ liệu đầu ra: | 14bit thô |
Lõi máy ảnh nhiệt không được làm mát VOx Sóng dài với nhiều ống kính hồng ngoại khác nhau
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| Phạm vi nhiệt độ: | -20℃~+550℃ (Có thể tùy chỉnh) |
Mô-đun Camera Quang học Khí làm Lạnh MWIR với NETD 10mK và Độ phân giải 320x256 để Phát hiện Carbon Monoxide
| NETD: | 10mK (F1.5) |
|---|---|
| Chức năng: | Phát hiện rò rỉ gas |
| Dải quang phổ: | 4,5±0,1μm~4,7±0,1μm |
Mô-đun máy ảnh MWIR hồng ngoại làm mát 320x256/30μm với NETD 10mK cho hình ảnh khí quang học và phát hiện rò rỉ khí
| Tốc độ khung hình: | 30Hz |
|---|---|
| Nghị quyết: | 320x256 / 30μm |
| Dải quang phổ: | 3,2±0,1~3,5±0,1μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt làm mát bằng sóng giữa MCT MWIR 640x512 15μM
| Nghị quyết: | 640x512/15μm |
|---|---|
| NETD: | ≤20mk |
| Dải quang phổ: | 3,7~4,8μm MW |
Lõi camera nhiệt tuyến tính LWIR không được làm mát 400x300 50Hz
| Nghị quyết: | 400x300 / 17μm |
|---|---|
| Tốc độ khung hình: | 25Hz/30Hz/50Hz/60Hz |
| NETD: | <30mK |
Wafer Level Drone Thermal Camera Core Không làm mát 640x512/12μm
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Vanadi Oxide Uncooled Drone Camera nhiệt Core Kích thước nhỏ 640x512 30Hz
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,7w |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |
Mô-đun hình ảnh nhiệt LWIR VOx 640x512 được tích hợp vào camera hồng ngoại
| Nghị quyết: | 640x512 |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 0,8W |
| Dải quang phổ: | 8~14μm |

